TRƯỜNG THPT PHAN CHÂU TRINH ĐÔNG HÀ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRƯỜNG THPT PHAN CHÂU TRINH ĐÔNG HÀ

Trường THPT Bán Công Đông Hà

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Bình_DTU
Smod
Smod
Bình_DTU

$ : 660

Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học? Empty
Bài gửiTiêu đề: Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học?   Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học? Icon_minitime27.04.10 20:09

Thưa các bạn , mỗi mùa thi tuyển sinh là chúng ta thấy các bạn học sinh thi nhau đua tài đẻ giành một tấm bằng đại học,nhưng chúng ta phải học như thế nào để có thể giành kết quả cao trong kì thi nay? vâng đây là một câu hỏi rất khó trả lời vì vậy mà rất nhiều bạn đã có những phương pháp học không khoa học.xin hiến cho các bạn một phương pháp học .các bạn nên học kĩ sách giáo khoa học mà chơi, chơi mà học. các bạn nên học khoảng 45 phút sau đó giải lao khoảng 10 phút trong thời gian giải lao các bạn nên nhìn xung quanh mình vận động cơ thể của mình và có thể đi lại ra ngoài phòng học.đẻ cho đàu óc các bạn được thoải mái . các bạn nên nắm chắc các kiến thức cơ bản , đây là một phương pháp học nhỏ thôi chúc các bạn có những phương pháp học riêng cho mình đẻ đạt được kết quả cao nhất trong kì thi sắp tới chúc các bạn thành công.chào các bạn

$ : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học?   Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học? Icon_minitime27.04.10 22:54

Phương pháp này hay đấy. Mình đã từng áp dụng nó khi học phổ thông. Giờ học đại học rùi áp dụng cái khác thích hợp hơn. ^^!
pxm.ttvh
Vip
Vip
pxm.ttvh

$ : 187

Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học?   Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học? Icon_minitime28.04.10 14:35

nên dành thời gian học vào buổi tối sẽ nhớ lâu hơn, và tập trung hơn các buổi khác. khi đi ngủ nằm xuống ôn lại những ý chính sáng mai thức dậy là nhớ rất lâu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học?   Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học? Icon_minitime

Đóng góp ý kiến: Học thế nào đẻ đỗ đại học?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đào tạo bất động sản! Chứng chỉ bất động sản! Uy tín và chuyên nghiệp
» "Soi" BST phụ kiện gợi cảm của Yến Trang
» cho ý kiến với bà con nha, ai hiểu được thì tốt
» ĐH Kiến trúc Đà Nẵng “bất chấp” Bộ GD&ĐT
» Những ván cờ hay của các ĐẠI KIÊN TƯỚNG