TRƯỜNG THPT PHAN CHÂU TRINH ĐÔNG HÀ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TRƯỜNG THPT PHAN CHÂU TRINH ĐÔNG HÀ

Trường THPT Bán Công Đông Hà

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Vào facebook và bình chọn cho mình với! cảm ơn!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
number2
Mem
Mem
number2

$ : 261

Vào facebook và bình chọn cho mình với! cảm ơn!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vào facebook và bình chọn cho mình với! cảm ơn!!!   Vào facebook và bình chọn cho mình với! cảm ơn!!! Icon_minitime19.11.10 13:25

Cuộc thi hùng biện tiếng anh FLY MY VIETNAM (bay lên Việt nam tôi) đang tiến tới những ngày cuối của vòng 1!!! Nếu các bạn đã có tài khoản facebook hoặc có ý định lập một cái, xin hãy chút thời gian sau khi đăng nhập vào facebook. ở ô tìm kiếm (search), hãy gõ: FLY MY VIETNAM. thích trang này bằng cách nhấn nút thích (like). sau đó tìm kiếm clip với số thứ tự M12 - tên nhóm là up with dreams!!! và tiếp tục nhấn thích (like). như vậy bạn đã giúp mình có nhiều cơ hội hơn để tiép tục đi vào vòng 2!!!
Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn! 1 việc làm đơn giản thôi nhưng rất quan trọng với nhóm mình! cảm ơn các bạn đã đọc note này! và cảm ơn lần nữa cho sự ủng hộ của bạn!
p/s: nếu như k tìm thấy clip, bạn có thể theo link này, nhưng nhớ phải like trang Fly my vietnam mới có thể like clip của nhóm mình nhé!
https://www.facebook.com/video/video.php?v=1337362093219
hạn cuối để vote là 5/12/2010.
nếu có thể hãy kéo friendlist của bạn vào vote cho M12 nhé
cảm ơn nhiều nghen!

Vào facebook và bình chọn cho mình với! cảm ơn!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em đâu bình yên như lời anh nói !!!
» kén chọn
» Đề thi tốt nghiệp THPT: HS trung bình sẽ đậu
» Những bài hát chọn lọc của pxm.ttvh
» Máy kích điện sự lựa chọn hoàn hảo